All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Entertainment

Spartacus actor, Kirk Doughlas is dead

Khad Muhammed
News

EPL: Premier League announces changes to summer transfer window

Khad Muhammed
Entertainment

Jay Z reveals last words with Kobe Bryant before his death

Khad Muhammed
Education

NECO releases Nov/Dec 2019 SSCE results

Khad Muhammed
News

Okada/Keke Ban: Former Lagos Governor, Babatunde Fashola backs Sanwo-Olu’s move against...

Khad Muhammed
Education

Record breaking ABU First Class graduate gets Governor Bafaru’s overseas scholarship

Khad Muhammed
Law

Wema bank staff in court for allegedly stealing N2.4m

Khad Muhammed
News

Boko Haram: Buhari vows to re-equip military, beg Nigerians for support

Khad Muhammed
News

Stop inciting Imo people – Uzodinma warns Ihedioha, PDP

Khad Muhammed
News

Nigerian Government Approves N74.8bn For Works, Education Ministries

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...