All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Oyo Assembly gives OYSIEC 7-day ultimatum to provide information on 2018...

Khad Muhammed
News

FIFA ban: Siasia begs for financial assistance

Khad Muhammed
News

EPL: Man Utd reduce Pogba’s transfer fee by £30m

Khad Muhammed
News

INEC told to reverse de-registration of 74 political parties

Khad Muhammed
Entertainment

AMVCA release full list of nominees for 2020 awards

Khad Muhammed
News

NEMA receives 161 Nigerians stranded in Libya

Khad Muhammed
News

EPL: Ajax goalkeeper, Onana chooses Chelsea

Khad Muhammed
Entertainment

Burna Boy shows off aiming skills, say he hates taking orders

Khad Muhammed
News

Kano Electricity Company lament non-payment of N1.2bn January bills by residents

Khad Muhammed
News

President Buhari Departs Abuja For African Union Summit In Ethiopia

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...