All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Health

COVID-19: Ondo discharges journalist from IDH, records four new cases

Khad Muhammed
Crime

Police Confirms Kidnap Of 90-year-old Brother Of Ex-Adamawa State Governor, Nyako

Khad Muhammed
Crime

EFCC, Police promoting internet frauds in Nigeria – NANS alleges

Khad Muhammed
News

EPL: Dele Alli to miss Tottenham’s clash against Man Utd

Khad Muhammed
Health

Brazilian governor faces impeachment over COVID-19 funds

Khad Muhammed
Health

Bauchi Frontline Doctor Dies Of COVID-19

Khad Muhammed
Education

BREAKING: Edo Election: University of Ibadan confirms Obaseki’s certificate

Khad Muhammed
Health

Ogun confirms 108 new cases of COVID-19, discharges 16 patients

Khad Muhammed
Crime

BREAKING: Bandits Launch Several Attacks On Katsina Communities

Khad Muhammed
Health

More COVID-19 cases announced in two Kaduna communities

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...