All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Health

Lagos discharges 48 COVID-19 patients

Khad Muhammed
Crime

Fighter jet bombs Boko Haram, ISWAP terrorists [Video]

Khad Muhammed
News

Ibidun’s death: Buhari recalls what Pastor Ituah Ighodalo did when Abba...

Khad Muhammed
News

APC Governors Move To Resolve Edo, Ondo Party Crisis Ahead Of...

Khad Muhammed
Entertainment

‘My life has been shattered’ – Pastor Ituah Ighodalo breaks silence...

Khad Muhammed
Health

NCDC announces 501 COVID-19 cases as toll hits 15682

Khad Muhammed
News

Mallorca vs Barcelona: Messi sets new record after 4-0 win

Khad Muhammed
Crime

BREAKING: Bandits Launch Fresh Attack On Kastina Community, Kill Traditional Ruler

Khad Muhammed
News

Why Obaseki’s disqualification will not affect APC’s chances of winning

Khad Muhammed
News

Real Madrid vs Eibar: Zidane names squad for La Liga clash

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...