All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Health

Ogun confirms 37 new COVID-19 cases

Khad Muhammed
Crime

Army troops destroy kidnappers’ hideouts, rescue kidnapped victims in Plateau

Khad Muhammed
Crime

Father Of Ex-Plateau State Governor, Dariye, Kidnapped

Khad Muhammed
News

EPL: What Solskjaer said about De Gea after Man Utd’s 1-1...

Khad Muhammed
News

Gov Abiodun threatens to ban Okada riders in Ogun

Khad Muhammed
Education

Violation of COVID-19 lockdown: Abia Govt orders arrest of private school...

Khad Muhammed
News

Edo: PDP to screen Obaseki, other aspirants

Khad Muhammed
Health

Lagos discharges 98 COVID-19 patients

Khad Muhammed
Crime

Armed Bandits Attack Three Katsina Communities

Khad Muhammed
Health

WHO speaks on new, dangerous phase of COVID-19

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...