All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

Military kills 135 bandits, destroy hideouts in Katsina, Zamfara

Khad Muhammed
News

LaLiga: 90 per cent of referees support Real Madrid, 10 per...

Khad Muhammed
News

How Buhari will observe Eid—Presidency

Khad Muhammed
Health

13 More COVID-19 Patients Discharged In Lagos

Khad Muhammed
Education

COVID-19: FG clarifies on reopening schools

Khad Muhammed
Crime

Fake soldier collects N2.3m from job seekers

Khad Muhammed
Health

17 coronavirus patients discharged in Lagos

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: Ogun confirms 25 new cases

Khad Muhammed
News

Enugu Govt confirms one new case of coronavirus, discharge of 2...

Khad Muhammed
Health

COVID-19: IGP gives fresh directive on movement of essential workers

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...