All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Health

COVID-19: Nigerians blast Buhari govt as ‘Chinese doctors turn ‘engineers’

Khad Muhammed
News

Jigawa gov’t okays Eid-el Fitr prayer, bans festivals

Khad Muhammed
Crime

Man of 50 years commits suicide in Abia

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: FG gives condition to reopen churches, schools, others

Khad Muhammed
Crime

Police apprehend two armed robbery suspects in Ogun

Khad Muhammed
Health

COVID-19: FG tells Nigerians to “prepare for the worst”

Khad Muhammed
Health

Alleged COVID-19 cure: Nigerian govt did not receive 170,000 Euros bill...

Khad Muhammed
Health

Bauchi Govt announces death of two COVID-19 patients

Khad Muhammed
News

COVID-19 lockdown: Two arrested for extorting money from motorists leaving Abia

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Akeredolu warns against herbal concoctions as Ondo records 20th case

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...