All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

13-year-old Girl Drugged, Gang-raped By Four Men In Kaduna

Khad Muhammed
News

Boko Haram Engage Nigerian Troops In Gunfight Around Maiduguri

Khad Muhammed
Health

Lagos discharges 42 COVID-19 patients

Khad Muhammed
News

Presidency confirms Okonjo-Iweala’s nomination by Buhari for DG WTO

Khad Muhammed
News

Messi returns to Barcelona training, Suarez fit again

Khad Muhammed
Crime

How Nigerian soldiers, civilians eliminated 70 bandits

Khad Muhammed
Health

Osun records two new COVID-19 cases

Khad Muhammed
News

Madagascar’s Covid-Organics: President sacks Education Minister for ordering $2m sweets

Khad Muhammed
News

The Gambari I know [Opinion] — The Guardian

Khad Muhammed
Crime

BREAKING: Many Feared Killed In Kogi Bank Robbery Attack

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...