All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

The Philippines appoints Nigerian, Akpakwu as Consul

Khad Muhammed
Health

FCT discharges 9 COVID-19 patients as Nigeria toll exceeds 10,000

Khad Muhammed
Crime

Nigerian military bombs bandits’ logistics warehouse, kills four in Zamfara

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: 11 COVID-19 patients discharged in FCT

Khad Muhammed
Crime

2016 Biafra Day protesters’ killing: Amnesty International seeks justice

Khad Muhammed
Health

Zamfara Discharges Last Five COVID-19 Patients After Recovery

Khad Muhammed
Health

Doctors threaten strike, issue 14-day ultimatum to Buhari govt

Khad Muhammed
News

286 Stranded Nigerians Evacuated From China Arrive Abuja Airport

Khad Muhammed
Crime

12-year-old girl raped by 11 men in Jigawa

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Kogi govt must accept truth- Family of Chief Imam confirms...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...