All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Health

English club confirms manager tests positive for COVID-19

Khad Muhammed
Health

Ogun confirms 8 new COVID-19 cases

Khad Muhammed
News

COVID-19 just beginning in Nigeria – NCDC

Khad Muhammed
News

Orji Kalu returns to Senate to assume legislative duties

Khad Muhammed
News

Ebonyi gets new Commissioner of Police

Khad Muhammed
News

BBNaija Reunion: How Venita, others made Ella to break down in...

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Cleric Dies Of Coronavirus In Ondo As Journalist, Nurse, American...

Khad Muhammed
Health

Kano Govt records one COVID-19 death

Khad Muhammed
Health

Kaduna Govt announces discharge of four coronavirus patients, confirms 20 new...

Khad Muhammed
News

COVID-19: Govt bans football viewing centres

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...