All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Oshiomhole will kill APC, he must resign – Ex- Buhari’s aide,...

Khad Muhammed
Crime

Second term: Anti-corruption group make fresh demands from Buhari

Khad Muhammed
News

Inauguration: What Gov. El-Rufai did for female public servants in Kaduna

Khad Muhammed
News

Lalong Pardons Prisoner Sentenced To Life Imprisonment

Khad Muhammed
News

Why Nigeria’s democracy is not genuine – Falana

Khad Muhammed
News

Benue: ‘It’s payback time’ – Ortom declares after swearing in

Khad Muhammed
Crime

Police parade 71 suspects in Kaduna, list their crimes

Khad Muhammed
News

President Buhari Jets Out Today, To Tell World Leaders How To...

Khad Muhammed
News

Transfer: PSG identify Man City striker as replacement for Mbappe

Khad Muhammed
News

Europa League final: Iwobi makes history in Arsenal’s 4-1 loss to...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...