All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Transfer: Real Madrid warned over Hazard

Khad Muhammed
News

APC chieftain demands Oshiomhole’s resignation, reveals Chairman’s resolve in Edo, Kogi,...

Khad Muhammed
News

Jonathan’s ex-aide, Omokri reacts to Adeleke’s victory at Appeal Court

Khad Muhammed
News

Lagos: Sanwo-Olu appoints 6 Perm Secs, names Gboyega Akosile deputy CPS

Khad Muhammed
News

Makinde already acting like a military dictator – APC blasts Oyo...

Khad Muhammed
News

Gov. Ihedioha freezes bank transactions on Imo govt accounts

Khad Muhammed
News

What Arsenal board said after 4-1 defeat to Chelsea in Europa...

Khad Muhammed
News

What happened in Arsenal’s dressing room after Europa League final defeat...

Khad Muhammed
More

What Buhari must do now – Ndume

Khad Muhammed
Entertainment

Davido reacts as Senator Adeleke secures another victory in court

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...