All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Governor marries predecessor’s daughter as third wife after swearing-in

Khad Muhammed
News

Joshua sends strong message to Wilder ahead of Ruiz Jr. fight

Khad Muhammed
News

Akwa Ibom guber: Tribunal strikes out REC Igini’s name from suit...

Khad Muhammed
News

Sanwo-Olu signs order on refuse, traffic management as LASTMA begins two...

Khad Muhammed
News

2019 election: INEC probes officials, redeploys admin secretary

Khad Muhammed
News

Champions League final: Danny Murphy predicts Tottenham vs Liverpool

Khad Muhammed
News

Reps Speakership: Southeast Leaders, PSC insist on Nwajiuba

Khad Muhammed
News

Dickson’s aide joins race to become Bayelsa governor

Khad Muhammed
Crime

Oyo: Police arrest 6 NURTW members for allegedly causing trouble in...

Khad Muhammed
News

Review of Nigerian newspapers: 10 things you need to know this...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...