All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
More

Nigerians now poorest people in the world – The Economist

Khad Muhammed
Crime

Police arrest 32 suspects for kidnapping, other offences in Adamawa

Khad Muhammed
News

Surrender Yourself To EFCC, Fayose Tells Amosun, Okorocha

Khad Muhammed
News

Ex-PDP Reps aspirant, others Dump PDP for APC in Ekiti

Khad Muhammed
Law

Justice Ajumogobia hospitalised – Daily Post Nigeria

Khad Muhammed
Law

Prince, wife in court for allegedly obtaining N3m under false pretence...

Khad Muhammed
Law

Gov Udom Loses Bid To Quash N1.4bn Fraud Charge Against NBA...

Khad Muhammed
News

PENGASSAN President, Francis Johnson is dead

Khad Muhammed
News

Buhari reacts to death of Animasaun, Gomwalk

Khad Muhammed
News

Ethiopian Airlines Aborted Flight Was Standard Safety Procedure Says FAAN Boss

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...