All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Unai Emery speaks on Arsenal’s transfer plans after Europa League final...

Khad Muhammed
News

Hazard wants to play against Chelsea in Champions League next season

Khad Muhammed
News

‘Okorocha is finished’ – Senator Uzodinma

Khad Muhammed
News

Akwa Ibom: ‘We must not be enemies’ – Gov. Emmanuel extends...

Khad Muhammed
News

Europa League final: Xhaka blasts Arsenal fans, explains how Gunners lost...

Khad Muhammed
News

Buhari inauguration: Watch your back – Fani Kayode warns Oshiomhole

Khad Muhammed
News

Buhari missing at inauguration dinner, Obasanjo, Jonathan, others absent

Khad Muhammed
Crime

Bayelsa: What Dickson said about kidnappers

Khad Muhammed
News

Boko Haram: Army discloses Shekau commander’s revelation on those helping terrorists

Khad Muhammed
News

Bauchi: Bala Mohammed makes claim during his swearing in as Governor

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...