All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Buhari to effect Nigerian governors’ lockdown decision Monday

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: Selma Ahmed raises alarm, blames NCDC, Kano over death [Full...

Khad Muhammed
News

Abia police killing: IG has averted major crisis – Senator Abaribe

Khad Muhammed
News

suspected killers of Afenifere’s daughter tests positive for Coronavirus

Khad Muhammed
Crime

Twins children of Islamic cleric kidnapped in Ibadan

Khad Muhammed
Health

Nigeria’s Dutse University partners herbalists to find Coronavirus cure

Khad Muhammed
Health

Gov Masari confirms nine new cases of COVID-19 as figure rises...

Khad Muhammed
News

COVID-19: Witches attack Apostle Suleman for saying pastors be allowed into...

Khad Muhammed
News

Pray for Kano – Buhari’s aide begs Nigerians

Khad Muhammed
Health

Gov. Makinde confirms three new cases of Coronavirus

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...