All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Buhari Govt reveals why farmers should return to farm amid COVID-19

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Governors give Buhari conditions for relaxing lockdown on Monday

Khad Muhammed
Health

Nigeria’s elite avoiding isolation centres, infecting doctors with Coronavirus – NMA

Khad Muhammed
Health

15 COVID-19 cases confirmed in Borno

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: FG warns returning Nigerians about self-isolation

Khad Muhammed
Health

Gov Makinde gives COVID-19 test update, confirms new case

Khad Muhammed
Health

6-month-old baby recovers after testing positive for coronavirus

Khad Muhammed
Health

Nigerians react as Gombe records 21 cases in 24 hours

Khad Muhammed
Health

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Saturday morning

Khad Muhammed
Health

COVID-19: 10 more patients in Lagos discharged—Sanwo-Olu

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...