All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Health

NCDC confirms 91 cases of COVID-19 as toll rises to 873

Khad Muhammed
Health

Two fresh COVID-19 cases confirmed in Delta

Khad Muhammed
Health

Jigawa gov’t isolates 524 returnee Almajiris

Khad Muhammed
News

Boko Haram leader, Abubakar Shekau should be killed, not imprisoned –...

Khad Muhammed
News

IPOB makes clarification on Nnamdi Kanu’s reported death

Khad Muhammed
News

Defence headquarters confirms four soldiers dead as airstrike kills 21 bandits

Khad Muhammed
News

COVID-19: List of States in Nigeria with no confirmed case

Khad Muhammed
Crime

Lebanese puts Nigerian woman up for sale on Facebook [PHOTO]

Khad Muhammed
News

Coronavirus: WHO reveals when football will likely return

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: FFK alerts of ‘mass death in North’

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...