All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

INEC clears air on postponing Edo, Ondo governorship elections

Khad Muhammed
News

Gov Akeredolu gives update on Ondo’s five new COVID-19 patients

Khad Muhammed
News

Liverpool take final decision on signing Victor Osimhen

Khad Muhammed
Crime

Woman arrested for stabbing mother-in-law to death in Niger

Khad Muhammed
Health

BREAKING: Two Persons Abscond In Borno After Testing Positive For Coronavirus...

Khad Muhammed
Law

Saudi Arabia abolishes death sentence

Khad Muhammed
Health

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Monday morning

Khad Muhammed
Health

Oyo hospital shut down over coronavirus death

Khad Muhammed
News

‘Buhari is a shy person, dislikes public show’, says Rotimi Amaechi

Khad Muhammed
News

Ebonyi records first case of COVID-19

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...