All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Health

13 doctors test positive for coronavirus in Ghana

Khad Muhammed
News

2023: Pan-Nigeria group asks Tinubu to bury alleged presidential ambitions

Khad Muhammed
Crime

Suspected pirates attack passenger boat in Rivers State

Khad Muhammed
Health

Nasarawa State Records First Coronavirus Case

Khad Muhammed
News

UEFA gives Premier League, La Liga, Serie A, others deadline on...

Khad Muhammed
News

Abuja: ‘Palliatives only for indigenes – FCTA officials tell residents amid...

Khad Muhammed
Health

COVID-19 Lockdown: Many Nigerians yet to benefit from palliatives – Gbajabiamila...

Khad Muhammed
News

Senate approves N850bn loan request by President Buhari

Khad Muhammed
News

COVID-19: Presidency warns police against checkpoint delays

Khad Muhammed
News

National Assembly management bars journalists from entering complex

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...