All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

NDDC Probe: Top officials sent on mandatory leave of absence

Khad Muhammed
Health

Enugu Govt gives details on new Coronavirus case

Khad Muhammed
Entertainment

Popular actor, Irrfan Khan is dead

Khad Muhammed
News

Court remands evangelist, nurse in prison over alleged killing of pregnant...

Khad Muhammed
Health

Borno Govt confirms 11 new cases of coronavirus

Khad Muhammed
News

NAFDAC counters Buhari’s minister on ‘expired rice’ sent to States

Khad Muhammed
Health

FCT confirms one new case of coronavirus

Khad Muhammed
News

Jonathan opens up as Buhari Govt searches for U.S. ‘bank accounts’

Khad Muhammed
News

Activist Apprehended In Kaduna For ‘Insulting Prophet Muhammad’ On Facebook

Khad Muhammed
Health

Bauchi Governor signs tough executive order on coronavirus prevention

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...