All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

COVID-19: FCT releases guideline for taxis, keke as from 4th May

Khad Muhammed
News

Gombe govt confirms 16 new cases of Coronavirus

Khad Muhammed
News

Keyamo reacts as AIT’s Dokpesi, family members test positive for Coronavirus

Khad Muhammed
Health

Enugu govt confirms new case of Coronavirus

Khad Muhammed
News

COVID-19: Labour charges Buhari to reduce fuel price to N60 per...

Khad Muhammed
News

Akwa Ibom govt relaxes lockdown, makes face mask compulsory in public...

Khad Muhammed
Health

Anambra Govt begins aggressive search for people with COVID-19 symptoms, reopens...

Khad Muhammed
Health

US authorizes treatment of Coronavirus with Remdesivir

Khad Muhammed
Hausa

Sokoto govt confirms five new cases of Coronavirus

Khad Muhammed
Health

NCDC confirms 238 cases of Coronavirus as toll rises to 2170

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...