All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

EPL: FIFA may strip Premier League of VAR license

Khad Muhammed
News

Transfer: Arteta speaks on Xhaka leaving Arsenal in January

Khad Muhammed
News

EPL: Mourinho accuses ‘ball boys’ for Tottenham’s defeat against Southampton

Khad Muhammed
News

HIV/AIDS: NACA warns Nigerians on sex

Khad Muhammed
News

Transfer: Sadio Mane in shock move to Real Madrid

Khad Muhammed
News

Dangote breaks into list of world’s top 100 richest people

Khad Muhammed
News

House on the Rock GO, Adefarasin sends message to Nigerians

Khad Muhammed
News

Archbishop of Lagos raises alarm over Boko Haram/ISWAP, herdsmen

Khad Muhammed
News

2023: Why Buhari, APC have no option than to leave power...

Khad Muhammed
News

Transfer: Lampard speaks on Zaha joining Chelsea from Crystal Palace

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...