All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

2019: Calabar lawmaker reveals what will lead to Nigeria’s final break-up

Khad Muhammed
News

Oko community women protest menace of erosion

Khad Muhammed
News

Buhari group dares PDP over Osinbajo’s comment

Khad Muhammed
News

El-Zakzaky: After killing us, Army is accusing us of attacking soldiers...

Khad Muhammed
News

Ondo Workers Vow To Boycott 2019 Elections.Without N30,000 Minimum Wage

Khad Muhammed
News

New minimum wage: Ortom states position

Khad Muhammed
Crime

EFCC Arraigns Seven Over N148.3m Fraud

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Ohanaeze Ndigbo reveals position of 4 zones in Nigeria

Khad Muhammed
News

What I saw at FRSC office in Abuja – Dogara

Khad Muhammed
Law

28 Bayelsa Graduates Beg Dickson For N295,000 Each To Enrol In...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...