All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

God angry with Nigeria, we may not get right leaders –...

Khad Muhammed
News

Messi agrees deal with new club, to sign contract today

Khad Muhammed
News

Niger PDP tasks Gov Bello to rescue abducted Tegina pupils, commissioner

Khad Muhammed
Crime

NDLEA arrests 43 with illicit drugs weighing 65.250kg

Khad Muhammed
News

Biafra: You’re too insignificant to be consulted on our struggle –...

Khad Muhammed
News

Indonesia: Assaulted diplomat treated like George Floyd – Shehu Sani

Khad Muhammed
News

EPL: What Lukaku told me before leaving Inter for Chelsea –...

Khad Muhammed
News

PDP legal adviser replies NWC members seeking Secondus’s sack

Khad Muhammed
News

Messi is greedy, shedding crocodile tears – Saleh

Khad Muhammed
Crime

Ex lawmaker decries rising rate of insecurity in Zamfara

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...