All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

Adamawa Assembly approves Fintiri’s N183bn budget for 2020

Khad Muhammed
Crime

Sack better than EFCC, ICPC probe – Perm Sec

Khad Muhammed
Entertainment

Wizkid shades Davido over COZA advert

Khad Muhammed
News

Peanuts cannot discourage youths from cybercrime, kidnapping, Bamidele tells politicians

Khad Muhammed
News

Akwa Ibom: Supreme Court upholds Gov. Emmanuel’s election

Khad Muhammed
News

Ekiti community protests alleged herdsmen invasion, destruction of N50m worth of...

Khad Muhammed
News

EPL: Three Premier League clubs battling to sign Osimhen revealed

Khad Muhammed
News

El Clasico: Sergio Ramos blasts referee after 0-0 draw

Khad Muhammed
News

EPL: Berbatov sends message to Manchester United over Haaland

Khad Muhammed
News

Fracas: NURTW, RTEAN activities suspended in Lagos

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...