All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Many Nigerian youths unemployable – Ngige

Khad Muhammed
Crime

Suspected gunmen kill man, dumps body in Jigawa

Khad Muhammed
News

Buhari-led government descending Nigeria into State Police—-Ohanaeze

Khad Muhammed
News

Gboyega Isiaka’s camp in disarray as top supporters allegedly desert Ogun...

Khad Muhammed
Crime

Crime: 658 suspects facing criminal trial in Abia – CP Okon

Khad Muhammed
News

Osimhen rushed to hospital after scoring against Monaco, Lille gives update

Khad Muhammed
News

Supreme Court rules on Seyi Makinde’s election

Khad Muhammed
News

Court clears APC to conduct congresses in Rivers

Khad Muhammed
News

Supreme Court upholds El-Rufai’s election as Kaduna Governor

Khad Muhammed
Crime

Xenophobia: How we are doing in South Africa now – Nigerian...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...