All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Governor takes action as LG chairman ‘slaps’ lawmaker

Khad Muhammed
Education

Femi Gbajabiamila calls for review of university curriculum

Khad Muhammed
Crime

EFCC Begins Auction Of 244 Forfeited Vehicles

Khad Muhammed
Crime

Biafra: IPOB reveal how its agitations will affect Nigerians

Khad Muhammed
More

Buhari give reasons for approving recruitment of 10, 000 officers into...

Khad Muhammed
More

Emir of Kano accepts Ganduje’s appointment, rejects purported letter in circulation

Khad Muhammed
More

Kano: Buhari approves appointment of new CMD

Khad Muhammed
News

EPL: Chelsea star told to leave Stamford Bridge for new club...

Khad Muhammed
Entertainment

James Bond star, Claudine Auger is dead

Khad Muhammed
Entertainment

Charly Boy Blames Nigeria’s Foreign Debt On Corruption, Bad Policies

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...