All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

EPL: Guardiola gives conditions to stay as Man City manager

Khad Muhammed
News

Rivers APC crisis: Amaechi’s ally mocks Senator Abe, predicts his political...

Khad Muhammed
News

PDP suspends Secretary – Daily Post Nigeria

Khad Muhammed
News

3 die,1 injured on Lagos-Abeokuta expressway auto crash

Khad Muhammed
Crime

Unknown gunmen kidnap 55-year-old woman in Jigawa

Khad Muhammed
News

TY Danjuma says nobody would sleep if he reveals what is...

Khad Muhammed
News

Why we arrested Adoke upon arrival from Dubai – EFCC

Khad Muhammed
News

Health sector: Ekweremadu, Okechukwu advocate increased funding

Khad Muhammed
Law

Kano Emirates: Ganduje receives letter to dethrone Emir Sanusi

Khad Muhammed
More

Ganduje’s new emirs shun emir of Kano, Sanusi at state function

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...