All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

President Buhari commiserates with South African Government over disaster

Khad Muhammed
Crime

[PHOTO]: Security guard killed colleague, dumped body in Lagos Canal

Khad Muhammed
News

FEC approves N169.74bn for 10 road projects [See list]

Khad Muhammed
News

Another Nigerian stabbed to death in South Africa

Khad Muhammed
Crime

Couple sells three-day-old child for N300,000 in Anambra

Khad Muhammed
News

Cardinal Onaiyekan raises alarm over insecurity in Nigeria

Khad Muhammed
Crime

Police launch Operation Puff Adder in Cross River

Khad Muhammed
News

Atiku’s nationality: Arewa youths attack APC, say party has nothing to...

Khad Muhammed
News

Real Madrid vs Villarreal: What Zidane said about signing Pogba before...

Khad Muhammed
Crime

Stop bandits before they near Abuja – Shehu Sani tasks military

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...