All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Education

NUT: Banditry Creating Wide Gap In Education Between North And South

Khad Muhammed
News

EPL: Pogba’s brother speaks on Man United midfielder joining Real Madrid

Khad Muhammed
News

EPL: Michael Owen predicts Man City vs Leicester, Chelsea vs Watford,...

Khad Muhammed
Crime

Police parades over 30 suspected criminals in Yobe

Khad Muhammed
News

Oyo PDP Accuses Ajimobi Of Siphoning State Funds

Khad Muhammed
Entertainment

Tonto Dike vs Churchill: AGN BoT issues warning to Nollywood actress

Khad Muhammed
News

Messi, Ronaldo are like Federer, Nadal – Chiellini

Khad Muhammed
More

Atiku: Buhari group speaks on INEC allegedly replacing 2019 election servers

Khad Muhammed
Crime

Gov Yari under fire over recession comment

Khad Muhammed
News

Champions League: Mourinho predicts outcome of second leg Liverpool vs Barca,...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...