All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

EPL: Only Chelsea can help Arsenal finish top four – Ozil

Khad Muhammed
News

Champions League: Barcelona suffer injury blow ahead of Liverpool clash

Khad Muhammed
News

EPL: Gary Cahill attacks Chelsea boss, Sarri

Khad Muhammed
News

Minimum wage: Expert speaks on new workers’ salary causing inflation

Khad Muhammed
News

Yar’Adua: What Jonathan, Saraki said about late president

Khad Muhammed
News

Fashola names alleged corrupt FG contractors

Khad Muhammed
Education

2019 UTME: Candidates beg JAMB to release results

Khad Muhammed
News

Why NASS should approve Diaspora voting – Presidency

Khad Muhammed
News

APC Elders Reject Oni’s ‘Embarrassing’ Suspension

Khad Muhammed
News

Liverpool vs Barcelona: Klopp gives update on Salah’s injury, speaks on...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...