All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

Govt threatens to drag herdsmen to court

Khad Muhammed
More

Presidency reacts as PDP says Buhari incompetent, managing himself

Khad Muhammed
News

Ramadan: Buhari addresses Muslims – Daily Post Nigeria

Khad Muhammed
News

Nigeria Immigration boss reveals those behind kidnappings

Khad Muhammed
News

Buhari mourns supporter, Hindu, sends message to Emir Sanusi, Kano govt

Khad Muhammed
News

EPL: Emery confirms Arsenal star will leave Emirates after 1-1 draw...

Khad Muhammed
News

Ramadan: Dogara sends message to Muslims

Khad Muhammed
Crime

Gunmen abduct Taraba Permanent Secretary

Khad Muhammed
News

Sultan of Sokoto declares Monday beginning of Ramadan

Khad Muhammed
Crime

Kogi APC leader murdered – Daily Post Nigeria

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...