All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Mikel Obi speaks on leaving Middlesbrough, having options from other clubs...

Khad Muhammed
News

Zamfara swearing-in: Military issues strong warning to politicians

Khad Muhammed
News

Ramadan: Atiku tells Muslims what to do for Nigeria

Khad Muhammed
News

Nigeria election: Buhari’s minister rates APC’s performance in South-East

Khad Muhammed
Crime

Police arrest Ani, wanted robber, cultist in Enugu

Khad Muhammed
Education

UTME 2019: CACOL reacts to JAMB’s de-listing of 76 centers

Khad Muhammed
News

Atiku’s nationality: Falana mocks APC

Khad Muhammed
News

Save Lagos PDP from collapse – Atiku Support Groups beg Secondus

Khad Muhammed
Crime

Murder of Enugu Nurse: Lawyer raises fresh issues

Khad Muhammed
More

Gov. Okorocha under fire over alleged looting of tiles industry in...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...