All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Law

N450m campaign money: What happened in court during Belgore’s appearance

Khad Muhammed
News

Appeal Court affirms Dapo Abiodun’s qualifications as Ogun governor-elect

Khad Muhammed
News

Ogun Tribunal: APM makes accusation against APC in petition to Court...

Khad Muhammed
News

Abia: Governor Ikpeazu planning to discredit me through media – Alex...

Khad Muhammed
News

Ugwuanyi has spread infrastructure across Enugu – Catholic Bishop

Khad Muhammed
Education

Double Tragedy As UNIJOS VC Loses Son, Female Student Found Dead...

Khad Muhammed
News

Ezekwesili attacks Buhari over ‘losing weight’ comment on IGP

Khad Muhammed
Crime

EFCC arrests Yahoo boys kingpins, others in Calabar, seizes cars, property...

Khad Muhammed
News

Government announces new tax regime

Khad Muhammed
Law

Court remands suspected internet fraudster in Ibadan

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...