All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Okorocha’s Certificate of Return: Court takes decision on Thursday

Khad Muhammed
News

Osun 2018: Anxiety, apprehension as Appeal Court delivers judgement Thursday

Khad Muhammed
News

US ambassador to Nigeria advises Nigerian lawmakers

Khad Muhammed
News

Healthcare: Senate summons Nigeria’s health minister

Khad Muhammed
Crime

How security guard sexually assaulted 11-year-old pupil

Khad Muhammed
News

EPL: FIFA rejects Chelsea’s appeal against transfer ban

Khad Muhammed
News

Adeleke’s WAEC: President Buhari under fire for failing to sack Shittu,...

Khad Muhammed
Education

Students shut down OSOPADEC office over non-payment of bursary.

Khad Muhammed
News

Ebonyi Permanent Secretary Hopefuls Fail To Recite National Anthem, State And...

Khad Muhammed
Law

Married Women Free To Choose State Of Origin As Reps Pass...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...