All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Education

‘You’re Hitler, Pharaoh of our time’ – Nigerian students bomb Ondo...

Khad Muhammed
News

Champions League: What Messi did after Liverpool shocked Barcelona 4-0 at...

Khad Muhammed
News

Champions League: Mourinho reveals why Barcelona lost 4-0 to Liverpool, blasts...

Khad Muhammed
News

FG approves $3.9bn for Warri seaport

Khad Muhammed
Law

Lagos woman collapses in court after bagging death sentence

Khad Muhammed
Law

Emir Sanusi: Kano Assembly to approve new Emirates as Ganduje moves...

Khad Muhammed
Crime

Anambra community bans masquerades, gives reasons

Khad Muhammed
News

AFCON 2019: Rohr to take decision on Chukwueze

Khad Muhammed
News

Aiteo: Nembe community threatens to shut down oil company, gives reasons

Khad Muhammed
Education

Kwara governor makes new appointment

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...