All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

EFCC Vs Saraki: PDP speaks on Buhari govt, APC ‘witch-hunting’ Senate...

Khad Muhammed
News

Godfatherism: APC speaks on El-Rufai ‘insulting’ Tinubu

Khad Muhammed
Law

Government appoints five new judges

Khad Muhammed
More

Ganduje ready to give assent to bill that will reduce Emir...

Khad Muhammed
Crime

Six killed in fresh Boko Haram attack in Borno

Khad Muhammed
Crime

Herdsmen killings: Nigerian Senate states position

Khad Muhammed
Crime

Police kill ‘bike man over N100 bribe’

Khad Muhammed
News

Sudan: Military moves to make Sharia-based constitution

Khad Muhammed
News

Champions League: what motivated Tottenham to beat Ajax 3-2, Harry Kane...

Khad Muhammed
News

Royal baby: Prince Harry, Meghan Markle name son

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...