All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

UN Puts Nigeria’s Population At 195.9M

Khad Muhammed
News

Nigerians confused over Ooni of Ife’s choice of new queen

Khad Muhammed
News

Security Agencies Biggest Threat To Nigeria’s Democracy, Say Clerics

Khad Muhammed
News

Arewa. Ng: Atiku speaks on his ”online grant scheme”

Khad Muhammed
Crime

Uproar in Ibadan community as 50-year-old man commits suicide

Khad Muhammed
News

EPL: Real reasons Mourinho was annoyed with Pogba revealed

Khad Muhammed
News

Amosun, Sani, Others Lose Out As APC Submits Candidates’ List To...

Khad Muhammed
News

What Ifa oracle told us will happen – Traditional religion adherents

Khad Muhammed
News

Several dead as police, Shitile militia exchange bullets in Benue community

Khad Muhammed
Education

Reps begs NYSC to rescind ban on Benue University

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...