All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Nigerians react as Aisha Buhari blasts APC and Oshiomhole over conduct...

Khad Muhammed
News

Arewa. Ng: Ex-Reps Speaker, Dimeji Bankole wins ADP governorship ticket in...

Khad Muhammed
News

Tinubu, Adeola Retain Lagos Senatorial Tickets As Ashafa Loses

Khad Muhammed
News

Aisha Buhari: APC Chaired By A ‘Comrade/Activist’ Yet Impunity Takes Place...

Khad Muhammed
News

Bindow floors Ribadu, Ahmed to win APC governorship ticket in Adamawa

Khad Muhammed
News

EPL: Benitez identifies two Manchester United players that made ‘difference’ in...

Khad Muhammed
News

EPL: Paul Scholes attacks Mourinho over comments on Rashford, McTominay

Khad Muhammed
News

2019: Donald Duke floors Jerry Gana, others to win SDP residential...

Khad Muhammed
News

New minimum wage: Why Nigerian workers may not get demand –...

Khad Muhammed
News

Ribadu demands cancellation of Adamawa APC guber primary

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...