All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

What US told Nigeria on 58th Independence anniversary

Khad Muhammed
News

Nigeria at 58: We have no reason to celebrate – CAN

Khad Muhammed
News

Abia: Again, APC reschedules governorship primary election

Khad Muhammed
News

Senator Ben Bruce withdraws from senatorship race, gives reasons [Full statement]

Khad Muhammed
News

APC crisis: Oshiomhole should place Buhari first – VON DG

Khad Muhammed
News

Hours After ‘Painful Decision’ To Withdraw, Ribadu Makes U-turn On Adamawa...

Khad Muhammed
News

Nigeria at 58: How Buhari lied to Nigerians in his Independence...

Khad Muhammed
News

Modi Campaign Organsation Condemns Conduct Of Adamawa APC Gov Primary

Khad Muhammed
News

Oyo 2019: 13 ADC aspirants battle for Ajimobi’s seat

Khad Muhammed
News

Nigeria at 58: Ugwuanyi salutes Buhari, fetes nation’s founding fathers

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...