All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Police Arrested Two Vote Buyers With N604,000 In Osun

Khad Muhammed
News

2019: Former EFCC boss declares for Adamawa governorship

Khad Muhammed
News

Buhari jets out of Nigeria Sunday

Khad Muhammed
News

Adeleke: Opposition Knows That If Osun Election Is Free And Fair,...

Khad Muhammed
News

FRSC releases recruitment screening time-table

Khad Muhammed
News

God is Good bus crashes, scores injured after driver allegedly slept...

Khad Muhammed
News

Osun election: PDP agent arrested over alleged vote buying

Khad Muhammed
News

2019 Presidency:Reason Why Kwankwaso has what it takes to defeat Buhari...

Khad Muhammed
News

2019: David Mark can unite Nigeria – Jonathan

Khad Muhammed
News

I can not afford N22.5m for APC forms, speaks on NYSC...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...