All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Two dead as boat capsizes in Taraba

Khad Muhammed
News

APC Primaries: Oshiomhole reveals what will happen to state executives caught...

Khad Muhammed
News

Osun rerun: PDP chairman, Secondus issues warning to APC, INEC

Khad Muhammed
News

EPL: Roman Abramovich to sell Chelsea on one condition

Khad Muhammed
News

Delta Assembly suspends ex-Speaker, Igbuya for 3 months after dumping PDP...

Khad Muhammed
Education

Student Group ANSA Commences Nationwide Anti-acceptance Fee Campaign

Khad Muhammed
News

Wike ‘Warns’ PDP Leaders: If You Dare Move Convention Out Of...

Khad Muhammed
Law

EFCC Arraigns Former Senator For Money Laundering

Khad Muhammed
News

Why I am supporting Buhari’s re-election – Oyegun

Khad Muhammed
News

How I’ll confront Nigeria’s security challenges – Kwankwaso

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...