All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Abuja jets crash: Nigerian Air Force begins probe into incident

Khad Muhammed
Entertainment

Flood kills Osadebe’s son – Daily Post Nigeria

Khad Muhammed
News

2019: Buhari’s Minister reportedly resigns, set to dump APC over disqualification

Khad Muhammed
News

Funke Adedoyin: Gov Ahmed, Atiku react to the death of Kwara...

Khad Muhammed
News

Gov. Ugwuanyi has no serious opponent – Reps member, Asadu

Khad Muhammed
News

Presidential ticket: David Mark speaks on PDP ‘exploding’ after primaries

Khad Muhammed
News

EPL: Mourinho reveals more fighting happens in Manchester United training

Khad Muhammed
News

Chelsea vs Liverpool: Klopp speaks on his players man-marking Hazard

Khad Muhammed
News

New minimum wage: Presidency gives update after meeting with labour leaders

Khad Muhammed
News

EXCLUSIVE: Ribadu ‘Offered’ Ministerial Position To Step Down For Buhari’s In-Law

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...