All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Barcelona manager reveals what club will do to Dembele amid Arsenal...

Khad Muhammed
News

EPL: Chelsea take decision after fans allegedly abuse Raheem Sterling

Khad Muhammed
Law

One-hour sex video tape played in Lagos court

Khad Muhammed
Crime

Police arrest alleged killer of policeman in Ogun, exhume corpse

Khad Muhammed
Law

Kogi State Judiciary begins indefinite strike over unpaid 6 months salary

Khad Muhammed
News

Christmas: Enugu indigenes get free transport from Gov. Ugwuanyi

Khad Muhammed
News

2019: Why amended Electoral Act wouldn’t have been effective even if...

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Lai Mohammed speaks on Obasanjo’s support to Atiku

Khad Muhammed
Crime

Man nabbed for attempting to burgle Ex-SGF, Babachir’s office

Khad Muhammed
News

Ezekwesili reacts to Buhari’s refusal to sign Electoral Bill

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...