All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

Boeing boss Dennis Muilenburg refuses to quit after two deadly plane...

Khad Muhammed
More

Minimum wage: Ajimobi can still discuss with labour unions – Oyo...

Khad Muhammed
Law

‘Call for Dasuki, El- Zakzakky’s release, another betrayal of Jesus Christ’...

Khad Muhammed
Crime

I’ll Fulfill My Promise On Addressing Insecurity, Buhari Assures Nigerians

Khad Muhammed
Crime

Buhari vs Atiku: INEC reacts to PDP’s claim on replacement of...

Khad Muhammed
More

Insecurity: Curfew extended in Gombe

Khad Muhammed
More

Saraki begs Kwara governor-elect in Allah’s name

Khad Muhammed
Education

FUOYE students protest, demand better learning facility, block school gate

Khad Muhammed
Crime

Terrorists kill pastor and four worshippers

Khad Muhammed
Crime

‘If There’s No Improvement In Current Security Structure, State Police Will...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...