All stories tagged :

More

Jam’iyar LP ta zaɓi Nenadi Usman a matsayin shugabarta

Sulaiman Saad
More

Senator Abbo accuses Adamawa Governor of ‘false claims’ over NEDC projects

Khad Muhammed
More

Another Commissioner In Taraba State Passes On

Khad Muhammed
More

Sojoji Sun Kashe Mayakan ISWAP 48 a Yankin Tafkin Chadi

Khad Muhammed
More

Zamfara: Gov Matawalle appoints Nigerian Army Major as new Emir of...

Khad Muhammed
More

Buhari Sends “Get Well Soon” Message To Emir Of Daura, Confirms...

Khad Muhammed
More

NEMA coordinator in Borno passes away

Khad Muhammed
More

Niger’s Minister of Labour, Omar, passes away

Khad Muhammed
More

Bauchi community battles Triacta constructing company over pollution

Khad Muhammed
More

Gov Ganduje reacts to death of Emir of Rano

Khad Muhammed
More

Jami’an Tsaro Sun Killace Fadar Mai Martaba Sarkin Daura

Khad Muhammed

Featured

Arewa

Jam’iyar LP ta zaɓi Nenadi Usman a matsayin shugabarta

Sulaiman Saad
Hausa

Ƙasar UAE Ta Fice Daga Ƙungiyar OPEC Bayan Shekaru Sama Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ƙasar Nijar Ta Ƙaddamar Da Sabon Katin Shaidar Ɗan Ƙasa

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Sayi Fom ɗin Nuna Sha’awar Tsayawa Takarar Shugabancin Najeriya...

Muhammadu Sabiu
Sulaiman Saad

Jam’iyar LP ta zaɓi Nenadi Usman a matsayin shugabarta

Jam'iyar LP ta zaɓi, Nenadi Usman a matsayin cikakkiyar shugabar jam'iyar. An zaɓi Usman a ranar Talata a wurin babban taron jam'iyyar da aka gudanar a Umuahia babban birnin jihar Abia. Jam'iyar ta kuma zaɓi wasu mambobinta da za  su riƙe wasu ofisoshin jam'iyar na ƙasa. A cikin waɗanda aka zaba akwai...