All stories tagged :

More

Jam’iyar LP ta zaÉ“i Nenadi Usman a matsayin shugabarta

Sulaiman Saad
More

Sojojin Chadi na cigaba da ragargazar Boko Haram – AREWA News

Khad Muhammed
More

Arewa Council raises alarm over plot to set Northerners against Lagosians

Khad Muhammed
More

COVID-19: Residents allegedly defying government order on ban of public gatherings...

Khad Muhammed
More

Adamawa: Police confirms kidnap of NULGE Chairman by unknown gunmen

Khad Muhammed
More

Coronavirus: An Feshe Abuja – AREWA News

Khad Muhammed
More

‘Yan Sanda Sun Kama Wasu ‘Yan Jarida A Adamawa

Khad Muhammed
More

Plateau community raises alarm over renewed herdsmen attacks, lament killing of...

Khad Muhammed
More

COVID-19: Gov. Badaru converts NYSC camp, hotel into isolation centers

Khad Muhammed
More

Coronavirus: Mene ne ventilators kuma mene ne aikinsu? | BBC Hausa

Khad Muhammed
More

COVID-19: Kwara releases modalities for palliative distribution

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Ƙasar Nijar Ta Ƙaddamar Da Sabon Katin Shaidar Ɗan Ƙasa

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Sayi Fom ɗin Nuna Sha’awar Tsayawa Takarar Shugabancin Najeriya...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Gwamna Yusuf Ya Yi Allah-Wadai Da Halayyar Wasu Matasa A Kano

Muhammadu Sabiu
Hausa

Gwamnatin Kogi Ta Ce Ta Ceto Yara 15 Daga Cikin Wadanda...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Ƙasar Nijar Ta Ƙaddamar Da Sabon Katin Shaidar Ɗan Ƙasa

Gwamnatin Jamhuriyar Nijar ta ƙaddamar da sabon katin shaidar zama ɗan ƙasa, da nufin ƙarfafa tsaro da kuma zamanantar da tsarin tantance jama’a.An fara aiwatar da shirin ne a birnin Yamai, a ofishin ƴan sanda na Yantala.Hukumomi sun bayyana cewa wannan mataki wani ɓangare ne na ƙoƙarin ƙasashen yankin...