All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

Again, Army Generals pledge loyalty to President, Constitution

Khad Muhammed
More

Remove all speed breakers, Jigawa government orders

Khad Muhammed
More

Gov Bello sets up board to help develop Suleja emirate in...

Khad Muhammed
More

Adamawa Leaders Reject Proposed Additional Districts

Faruk Muhammed
More

Trailer crushes three to death in Kogi

Khad Muhammed
More

Jigawa: Gov. Badaru pays N483.8m to 209 pensioners

Khad Muhammed
More

Arewa Youth: Only restructuring will end bad leadership in Nigeria

Khad Muhammed
More

7 people drown in Niger boat mishap

Khad Muhammed
More

Islamic group congratulates Sultan on 15th coronation anniversary

Khad Muhammed
More

Police in Ghana warns clerics against 2022 prophecies

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...