All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

Bandits, herdsmen have taken over Kaduna from ‘incompetent’ El-Rufai – Omokri

Khad Muhammed
More

North Has Four More Years After Buhari To Rule Nigeria –...

Khad Muhammed
More

Katsina police close roads ahead of Buhari’s visit

Khad Muhammed
More

Southern Kaduna: HURIWA demands El-Rufai’s resignation, investigation of military, police

Khad Muhammed
More

2023: I may not be alive to run for second term...

Khad Muhammed
More

Insecurity: Northern Govs weep, mourn over killings but praise Buhari in...

Khad Muhammed
More

We’ve saved N500m from civil servants’ verification, Gov Mohammed reveals

Khad Muhammed
More

Herdsmen: Zulum approves land for Ruga in Borno

Khad Muhammed
More

Abduljabbar Kabara: Abin da ya sa rundunar Æ´an sandan Kano ta...

Khad Muhammed
More

Boko Haram: COAS, Yahaya empathizes with troops involved in accident

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...